Trang chủ | LIÊN HỆ
THÔNG TIN LIÊN HỆ

 

CƠ QUAN CÔNG TY

🏢 187 Lê Duẩn - TP Vinh - Nghệ An

☎️ 02383 592 540

📧 Truongsontourist@gmail.com

 

CÁC ĐƠN VỊ TRỰC THUỘC CÔNG TY:

KHÁCH SẠN HÒN NGƯ

🏢 228 Bình Minh - Thị Xã Cửa Lò - TP Vinh - Nghệ An

☎️ 0889 289 777

📧 Honnguhotel@gmail.com

KHÁCH SẠN XUÂN LAM

🏢 Thị trấn Xuân An - Huyện Nghi Xuân - TP Hà Tĩnh

☎️ 0239 821 178

📧 Xuanlam.ks@gmail.com

KHU DU LỊCH SINH THÁI SƠN KIM

🏢 Xã Sơn Kim - Huyện Hương Sơn - TP Hà Tĩnh

☎️ 0239 879 325

📞 0949 094 789

📧 Sinhthaisonkim@gmail.com

TRUNG TÂM LỮ HÀNH TRƯỜNG SƠN

🏢 187 Lê Duẩn - TP Vinh - Nghệ An

📞 0889 723 777

📧 Truongsontravel.na@gmail.com

KHÁCH SẠN MEKONG

🏢 Đường Setthathilat - Thị xã Thakhek - Tỉnh Khăm muộn - CHDCND Lào

☎️ +85651 250 777

📧 Mekonghotel@yahoo.com

KHÁCH SẠN CHALEUNXAY

🏢 Đường Khuonbounlom - Viêng Chăn - Lào

☎️ +85621 241 947

📞 0913 008 113

📧 Chaleunxayhoteltst@gmail.com

KHÁCH SẠN XIÊNG KHOẢNG

🏢 Trung tâm thị xã Phonsavan - Xiêng Khoảng - Lào

☎️ +85620 965 00888

📧 Xiengkhouanghotel@gmail.com

KHÁCH SẠN PAKSAN

🏢 Thị trấn Paksan - Tỉnh Bolikhamxay - Lào

☎️ +85654 791 333

📧 Paksanbolykhamxayhotel@gmail.com

 

 
 
TOUR TRONG NƯỚC
TOUR NƯỚC NGOÀI
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
Hôm nay: 66 | Tất cả: 674,672
DỊCH VỤ CÔNG TY
 
 

 

CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH TRƯỜNG SƠN COECCO

ĐỊA CHỈ: Số 187 Lê Duẩn - TP Vinh - Nghệ An

ĐIỆN THOẠI: 0889 723 777

FAX: 0238 3556 048 - 0238 3592 541

E-MAIL: Truongsontourist@gmail.com - Truongsontravel.na@gmail.com